बॉलिवूड अभिनेता संजय दत्त लवकरच हॉरर कॉमेडी ‘द भूतनी’ मध्ये दिसणार आहे. महाशिवरात्रीच्या खास प्रसंगी निर्मात्यांनी त्याचा अद्भुत टीझर रिलीज केला आहे. सिद्धांत सचदेव दिग्दर्शित या चित्रपटात मौनी रॉय, सनी सिंग, पलक तिवारी, आसिफ खान आणि बियॉन्से यांच्याही भूमिका आहेत. हा चित्रपट १८ एप्रिल २०२५ रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.
या भयानक टीझरची सुरुवात संजय दत्त भगवान शिवाच्या श्लोकांचे पठण करताना होते. भितीदायक आवाज आणि अलौकिक क्रियाकलापांसह एक जुनी हवेली दिसते. व्हिडिओ जसजसा पुढे सरकतो तसतसे आपल्याला मौनी रॉय भूताच्या रूपात कहर करताना दिसते. संजय दत्तला भुतांशी लढणाऱ्या माणसाच्या भूमिकेत दाखवण्यात आले आहे. त्यातील दृश्ये खूप भयानक आहेत, जी प्रेक्षकांना घाबरवेल.
इंस्टाग्रामवर टीझर शेअर करताना संजय दत्तने लिहिले, “त्यांच्या गुड फ्रायडेला, भीतीला एक नवीन तारीख मिळते. कधीही न पाहिलेल्या भयपट, अॅक्शन आणि कॉमेडीसाठी सज्ज व्हा! १८ एप्रिल रोजी चित्रपटगृहांमध्ये द भूतनी हा चित्रपट धुमाकूळ घालेल!” एका चाहत्याने लिहिले, उत्कृष्ट लूक संजय दत्त. दुसऱ्या एका युजरने लिहिले, मौनी बघ... ती खूप छान दिसत आहे, खूप दिवसांनी एक हॉरर चित्रपट येत आहे, मला तो पाहायलाच हवा.